Breaking News

Darassa ft Maua Sama - Tumepoteza Lyrics

Darassa ft Maua Sama - Tumepoteza Lyrics 
Download Audio: Darassa – Achia Njia mp3
Darassa ft Maua Sama – TUMEPOTEZA

Sports Welcome bonus Premier Bet Tanzania
Play Online 

Click here to download mp3 

Darassa ft Maua Sama - Tumepoteza Lyrics 

(Abbah) 

Aah I swear to God for my life 
That I speak from my heart 
Ushawai kupenda 
Let me see your hands up 

(Classic Music) 

Ah, mwanga umeingia gizani 
Nyota yetu inafifia angani 
Ndoto zetu zinaishia njiani 
Mapenzi yetu yako mashakani 
Mapenzi ya vikwazo mitihani 
Kila mmoja anaumia ndani 
Tulivyo anza mwanzo sikudhani 
Kama yangepotelea hewani 
Kwako nilijifunza kupenda 
Sikuwa na pumzi ata ya kuhema 
Kuwa na wewe mazoea yakajenga 
Ukafanya nikuwaze kila sehemu ninayo kwenda 

Yako wapi?  

Yako wapi yale mapenzi yale, yako wapi? 
Yako wapi?  
Mimi na wewe tulikuwa hapo 
Yako wapi?  

Yako wapi yale mapenzi yale, yako wapi?
Yako wapi?  
Mimi na wewe tunaenda wapi?
Yako wapi?  

Yako wapi yale mapenzi yale, yako wapi?
Yako wapi?  
Mimi na wewe tulikuwa handle 

Yako wapi yale mapenzi yale, yako wapi? 
Yako wapi?  
Mimi na wewe tunaenda wapi? 

Tumepoteza! 
Tumepoteza mapenzi, tumepoteza 
Tumepoteza! 
Tumepoteza mapenzi, tumepoteza 

Tumepoteza! 
Tumepoteza mapenzi, tumepoteza 
Tumepoteza! 
Tumepoteza mapenzi, tumepoteza 

Ah, ule wakati hujui ushike wapi 
Unafanya kitu moyo wako hautaki 
Kujiuliza maswali, majibu hupati 
Niya kutapa tapa kama mfa maji 
Sometimes, hisia zinakudanganya 
Unatanga na njia hujui la kufanya 
Huwezi kukimbia unacho kipenda sana 
Unabaki unaumia, akili inakuchanganya 
Tunacheat wakati tunapendana 
Tunapendana vipi tusipoaminiana 
Mimi na wewe imebaki kuzoeana 
Haya sio mapenzi, mapenzi ya kutesana 
Mwanga umeingia gizani 
Nyota yetu inafifia angani 
Ndoto zetu zinaishia njiani 
Mapenzi yetu yako mashakani 

Yako wapi?  

Yako wapi yale mapenzi yale, yako wapi? 
Yako wapi?  
Mimi na wewe tulikuwa hapo 
Yako wapi?  

Yako wapi yale mapenzi yale, yako wapi? 
Yako wapi? 
Mimi na wewe tunaenda wapi? 
Yako wapi?  

Yako wapi yale mapenzi yale, yako wapi? 
Yako wapi?  
Mimi na wewe tulikuwa hapo
Yako wapi?  

Yako wapi yale mapenzi yale, yako wapi? 
Yako wapi?  
Mimi na wewe tunaenda wapi? 

Tumepoteza! 
Tumepoteza mapenzi, tumepoteza 
Tumepoteza! 
Tumepoteza mapenzi, tumepoteza 

Tumepoteza! 
Tumepoteza mapenzi, tumepoteza 
Tumepoteza! 
Tumepoteza mapenzi, tumepoteza 

Ule wakati hujui ushike wapi 
Unafanya kitu moyo wako hautaki 
Kujiuliza maswali, majibu hupati 
Niya kutapa tapa kama mfa maji 

Things ain't gonna be the same again 
Mambo yalivyokuwa mimi nawe
Ibaki stori ya kusimulia mapenzi 
Mambo yalivyokuwa mimi nawe 
Things ain't gonna be the same again 
Mambo yalivyokuwa mimi nawe 
Ibaki stori ya kusimulia mapenz 

 Oooh yeah eeh Yako wapi? 
(ooh beiby) Yako wapi?
(yako wapi?) Yoh yako wapi?(no no no no no) 
Yako wapi? (oooh beiby) 
(Abbah)


lyrics by kadohits

No comments